ยา สระ ผม ออ แก นิ ค
ยา สระ ผม ออ แก นิ ค

ยา สระ ผม ออ แก นิ ค เป็นยาสระผมบริสุทธิ์จากธรรมชาติไม่มีสารเคมีเจือปน และ ยาสระผมออแกนิค ลดผมร่วง ผมบางได้อีกด้วย อย่างที่เราพูดกันว่าออร์แกนิค เราต้องดูที่มาของผลิตภัณฑ์ การเก็บเกี่ยวและการปลูก รวมถึงขั้นตอนและวิธีต่าง ๆ มากมายที่ทำได้ยากมาก แต่ยาสระผมออร์แกนิกไม่ควรมีพาราเบน
ซิลิโคน ซัลเฟตหรือสีสังเคราะห์ ผลผลิต และ ยา สระ ผม ออ แก นิ ค ยังหาซื้อได้ง่าย ยาสระผมออแกนิคในวัตสัน, แชมพูออแกนิคในเซเว่น

แชมพูออร์แกนิกชนิดใดที่คุณควรพิจารณา ?

• ภัณฑ์ที่มีส่วนผสมจากธรรมชาติและไม่มีสารเคมี ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
  • ผลิตไม่ใช่จีเอ็มโอหรือผลิตภัณฑ์ฉายรังสี
  • พืชที่ปลูกในดินโดยไม่ต้องใช้ปุ๋ยเคมีหรือปุ๋ย
  • เนื้อสัตว์และไข่จากสัตว์ที่ไม่ใช้ฮอร์โมนในการเจริญเติบโต ไม่ควรใช้ยาปฏิชีวนะ
ไลโอ แชมพู

ยาสระผมออแกนิค แชมพู LYO ราคา น่าคบหาเภสัชกร เรียนรู้ คิดค้นวิธีลดการหลุดร่วงของเส้นผม ชะลอผมหงอกก่อนวัย ขจัดรังแค และส่งเสริมการเจริญเติบโตของเส้นผมใหม่ หาซื้อได้ง่ายใน Lyo shopee, lyo วัตสัน, LYO Thailand 

ลักษณะเฉพาะ

• ช่วยลดการหลุดร่วงของเส้นผม
  • เสริมสร้างรูขุมขนใหม่
  • ลดความมันบนหนังศีรษะของคุณ
  • ลดอาการคันหนังศีรษะและขจัดรังแค
  • ผมหงอกขึ้นเร็วเกินไป ทำให้ผมเข้มขึ้น

วิธีใช้ : ชโลมแชมพูลงบนผมเปียก นวดหนังศีรษะและผมเบา ๆ แล้วล้างออกด้วยน้ำสะอาด (สามารถใช้ได้ทุกวัน)

หมายเหตุ: เพื่อประสิทธิภาพสูงสุด ควรใช้ ไลโอ แชมพู ครีมนวด และ LYO Hair Tonic สูตรเดียวกัน

LYO Hair Tonic รีวิว

LYO Hair Tonic (ผมร่วงและผมงอกใหม่แข็งแรง)
ผลิตภัณฑ์ดูแลเส้นผม ไลโอ ยา สระ ผม ออ แก นิ ค ที่ช่วยบำรุงหนังศีรษะ ให้การบำรุงอย่างล้ำลึกถึงรากผม ทำให้หนังศีรษะและรากผมแข็งแรงขึ้น ส่งเสริมการงอกใหม่ของเส้นผมให้มีสุขภาพดี ช่วยลดการหลุดร่วงของเส้นผมและชะลอการฟอกขาวก่อนวัยอันควร ผมหนา ใช้สำหรับหนังศีรษะ คิ้ว เครา เครา เครา ผลิตภัณฑ์ออร์แกนิคปลอดภัย 

วิธีใช้ LIO Hair Tonic หลังจากสระผม ให้เป่าผมให้แห้งด้วยไดร์เป่าผม จากนั้นทาครีมนวดลงบนหนังศีรษะของคุณ จากนั้นใช้ปลายนิ้วมือนวดหนังศีรษะ คิ้ว เครา เครา และเคล็ดลับโดยไม่ต้องล้างออก เพื่อประสิทธิภาพที่ดีขึ้น ควรใช้แชมพูกับครีมนวดผม ในรูปแบบเดียวกัน

ไลโอ ปราศจากสารอันตราย

LYO รีวิว

• สินค้าดูแลภายใต้เภสัชกร
  • ผมร่วงลดลงอย่างเห็นได้ชัด
  • ช่วยลดการอักเสบของหนังศีรษะ อาการคัน และรังแค
  • เสริมสร้างรากผมใหม่
  • ซ่อมแซมผมแห้งเสียและแตกปลาย
  • ป้องกันการติดเชื้อที่หนังศีรษะและฟื้นฟูเซลล์ผิวที่ตายแล้ว
  • เสร็จสิ้นการทดสอบโดยแพทย์ผิวหนัง

การสะสมของสารเคมีอาจทำให้เกิดปัญหาเส้นผมและหนังศีรษะได้!
ไลโอ แชมพู (LYO) ยา สระ ผม ออ แก นิ ค  ทำความสะอาดเส้นผมและหนังศีรษะ สิ่งสกปรก ไขมัน และรังแค
เตรียมพร้อมที่จะลดผมร่วง ส่งเสริมการงอกใหม่ของเส้นผมและทำให้ผมหนาดกดำมีสุขภาพดีและเป็นมันเงา

ส่วนประกอบสำคัญของ ไลโอ แฮร์โทนิค

เป็นเวลากว่าทศวรรษแล้วที่ทีมเภสัชกรรมของ LIO ได้ลงทุนในการพัฒนาสูตร ยา สระ ผม ออ แก นิ ค และสารสกัดที่สนับสนุนการงอกใหม่ของเส้นผมโดยไม่คำนึงถึงสภาพแวดล้อม สภาพอากาศ ความเครียด หรือปัจจัยทางพันธุกรรม สารสกัดหลักของ LYO มาจากแหล่งธรรมชาติที่ได้รับการพิสูจน์แล้ว เช่น ถั่วลันเตา ว่านหางจระเข้ออร์แกนิก วิตามินอี และโปรวิตามิน บี5 เพื่อช่วยฟื้นฟูความแข็งแรงของเส้นผมและหนังศีรษะที่ดำคล้ำอย่างเป็นธรรมชาติ

ไลโอ แฮร์โทนิค
  • ลดผมร่วง
  • เสริมสร้างรากใหม่
  • ลดความมันบนหนังศีรษะ
  • ลดอาการคันหนังศีรษะ ขจัดรังแค
  • ชะลอผมหงอกก่อนวัย ทำให้ผมเข้มขึ้น
  • สามารถใช้กับหนังศีรษะ คิ้ว เครา เครา จอน.

ไลโอ แชมพู

• ลดผมร่วง
  • ลดความมันบนหนังศีรษะ
  • ลดอาการคันหนังศีรษะและขจัดรังแค
  • การทำให้ผมหงอกก่อนวัยช้าลงจะทำให้ผมของคุณเข้มขึ้น
ไลโอ ครีมนวด
  • บำรุงและซ่อมแซมผมแห้งเสียและเสีย
  • ทำให้ผมนุ่ม นุ่ม จัดทรงได้
  • ลดผมร่วง

ทานอาหารโปรตีนสูงช่วยบำรุงผม

การดูแลผมนั้นต้องการการบำรุงไม่เพียงแต่จากภายนอกแต่ต้องมาจากภายในด้วย เมื่อร่างกายได้รับสารอาหารเพียงพอ ผมก็แข็งแรงขึ้น เนื่องจากผมมีโปรตีนเป็นส่วนประกอบหลัก  ช่วยฟื้นฟูผมให้แข็งแรงและแข็งแรงอยู่เสมอ วันนี้เราได้รวบรวมอาหารที่อุดมด้วยโปรตีนมาฝาก

• ไข่ อาหารที่อุดมด้วยโปรตีน ไบโอติน สังกะสี ซีลีเนียม และวิตามินบีช่วยส่งเสริมการสร้างเคราติน ป้องกันผมร่วง โดยการจัดหาสารอาหารให้กับเส้นผมทำให้เส้นผมแข็งแรงและมีสุขภาพดี
  • ถั่วเหลืองส่งเสริมการเจริญเติบโตของเส้นผม บำรุงผมให้แข็งแรง
  • หอยนางรมส่งเสริมการเจริญเติบโตของเส้นผม ช่วยซ่อมแซมและป้องกันปัญหาผมร่วงได้ดี
  • ปลาแซลมอนเป็นแหล่งโปรตีนชั้นดี นอกจากนี้ยังอุดมไปด้วยกรดไขมันโอเมก้า 3 วิตามินบี 12 และธาตุเหล็กซึ่งจำเป็นสำหรับการเจริญเติบโตของเส้นผม

นอกจากเรื่องการกินแล้ว ปัญหาผมและหนังศีรษะยังต้องดูแลจากภายนอกด้วย การเลือกผลิตภัณฑ์ดูแลเส้นผม ยา สระ ผม ออ แก นิ ค ก็ไม่ควรมองข้ามเช่นกัน